ವ್ಯಾಪ್ತಿ

 

 
ಕ್ರ.
ಸಂ.
ಜಿಲ್ಲೆ ಉಪ ವಿಭಾಗಳು ವಲಯಗಳು
1.         ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರ ಜಿಲ್ಲೆ( ದಕ್ಷಿಣ) ಆನೇಕಲ್    1.       ಆನೇಕಲ್
ಕೋರಮಂಗಲ    2.       ಆಡುಗೋಡಿ
3.       ಬಿಟಿಎಂಲೇಔಟ್
4.       ಕೋರಮಂಗಲ
5.       ಮಡಿವಾಳ
6.       ವಿವೇಕನಗರ
7.       ಜಯನಗರ
8.       ಬಸವನಗುಡಿ
9.       ಸಂಪಂಗಿರಾಮನಗರ
10.    ಶಾಂತಿನಗರ
11.    ಕಲಾಸಿಪಾಳ್ಯ
12.    ನಗರ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ 
2.         ಬೆಂಗಳೂರು ಪಶ್ಚಿಮ ಗಾಂಧಿನಗರ    1.       ಕೆಂಗೇರಿ
2.       ಬನಶಂಕರಿ
3.       ಜೆ.ಪಿನಗರ
4.       ಪದ್ಮನಾಭನಗರ
5.       ಹನುಮಂತನಗರ
6.       ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ
7.       ಬಿನ್ನಿಪೇಟೆ
8.       ಸುಭಾಷ್‍ನಗರ
9.       ಗಾಂಧಿನಗರ
10.    ವಿಜಯನಗರ
11.    ಆರ್.ಪಿ.ಸಿ.ಲೇಔಟ್
12.    ಬಸವೇಶ್ವರನಗರ
3.         ಬೆಂಗಳೂರು ಉತ್ತರ ಯಶವಂತಪುರ    1.       ರಾಜಾಜಿನಗರ
  2.       ಶ್ರೀರಾಮಪುರ
  3.       ಸುಬ್ರಮಣ್ಯನಗರ
  4.       ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ
  5.       ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಲೇಔಟ್
  6.       ನಂದಿನಿ ಲೇಔಟ್
  7.       ಯಶವಂತಪುರ
  8.       ಪೀಣ್ಯ
  9.       ಟಿ.ದಾಸರಹಳ್ಳಿ
  10.    ಗೋಕುಲ
  11.    ಹೆಬ್ಬಾಳ
  12.    ಯಲಹಂಕ
4.         ಬೆಂಗಳೂರು ಪೂರ್ವ ಕೃಷ್ಣರಾಜಪುರಂ      1.       ರಾಜಮಹಲ್ ವಿಲಾಸ್
  2.       ಮುನಿರೆಡ್ಡಿ ಪಾಳ್ಯ
  3.       ಶಿವಾಜಿನಗರ
  4.       ಹಲಸೂರು
  5.       ಅಶೋಕನಗರ
  6.       ಇಂದಿರಾನಗರ
  7.       ಜೀವನ್ ಭೀಮಾ ನಗರ
  8.       ಫ್ರೇಜರ್ ಟೌನ್
  9.       ಬಾಣಸವಾಡಿ
  10.    ಕೃಷ್ಣರಾಜಪುರಂ
  11.    ಮಹದೇವಪುರ
  12.    ವೈಟ್ ಫೀಲ್ಡ್
5.         ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಹೊಸಕೋಟೆ     1.       ಹೊಸಕೋಟೆ
2.       ದೇವನಹಳ್ಳಿ
ನೆಲಮಂಗಲ       1.       ನೆಲಮಂಗಲ
      
2.       ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ
6.         ಬಾಗಲಕೋಟ ಬಾಗಲಕೋಟ    1.       ಬದಾಮಿ
2.       ಬಾಗಲಕೋಟ
3.       ಬೀಳಗಿ
4.       ಹುನಗುಂದ
5.       ಜಮಖಂಡಿ
6.       ಮುಧೋಳ
7.         ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ    1.       ಬೆಳಗಾವಿ
2.       ಖಾನಾಪೂರ
3.       ಬೈಲಹೊಂಗಲ
ಚಿಕ್ಕೋಡಿ    1.       ಅಥಣಿ
2.       ರಾಯಬಾಗ
3.       ಹುಕ್ಕೇರಿ
4.       ಚಿಕ್ಕೋಡಿ
ರಾಮದುರ್ಗ    1.       ರಾಮದುರ್ಗ
2.       ಸವದತ್ತಿ
3.       ಗೋಕಾಕ
8.         ಬಳ್ಳಾರಿ   ಬಳ್ಳಾರಿ     1.       ಬಳ್ಳಾರಿ
2.       ಸಿರುಗುಪ್ಪ
3.       ಸಂಡೂರು
ಹೊಸಪೇಟೆ    1.       ಹೊಸಪೇಟೆ
2.       ಕೂಡ್ಲಿಗಿ
3.       ಹೂವಿನ ಹಡಗಲಿ
4.       ಹೆಚ್.ಬಿ.ಹಳ್ಳಿ
9.         ಬೀದರ್   ಬೀದರ್       1.       ಔರಾದ
2.       ಬಸವಕಲ್ಯಾಣ
3.       ಭಾಲ್ಕಿ
4.       ಬೀದರ್
5.       ಹುಮನಾಬಾದ
10.      ವಿಜಯಪುರ ವಿಜಯಪುರ       1.       ಬ.ಬಾಗೇವಾಡಿ
2.       ವಿಜಯಪುರ
3.       ಇಂಡಿ
4.       ಮುದ್ದೇಬಿಹಾಳ
5.       ಸಿಂದಗಿ
11.      ಚಾಮರಾಜನಗರ  ಚಾಮರಾಜನಗರ     1.       ಚಾಮರಾಜನಗರ
2.       ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ
3.       ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ
      
12.      ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು  ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು     1.       ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು
2.       ತರೀಕೆರೆ
3.       ಕಡೂರು
ಮೂಡಿಗೆರೆ           
1.       ಎನ್.ಆರ್.ಪುರ
2.       ಕÉೂಪ್ಪ
3.       ಮೂಡಿಗೆರೆ
13.      ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ   ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ     1.       ಬಾಗೇಪಲ್ಲಿ
2.       ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ
      
3.       ಗೌರಿಬಿದನೂರು
14.      ಚಿತ್ರದುರ್ಗ  ಚಿತ್ರದುರ್ಗ     1.       ಚಿತ್ರದುರ್ಗ
2.       ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ
3.       ಹೊಸದುರ್ಗ
        ಹಿರಿಯೂರು     1.       ಚಳ್ಳಕೆರೆ
2.       ಹಿರಿಯೂರು
3.       ಮೊಳಕಾಲ್ಮೂರು
15.      ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ  ಮಂಗಳೂರು ಉಪ ವಿಭಾಗ-1 1.       ದಕ್ಷಿಣ ವಲಯ-1
2.       ದಕ್ಷಿಣ ವಲಯ-2
3.       ಪೂರ್ವ ವಲಯ-1
ಮಂಗಳೂರು ಉಪ ವಿಭಾಗ-2  1.       ಉತ್ತರ ವಲಯ-1
2.       ಉತ್ತರ ವಲಯ-2
3.       ಪೂರ್ವ ವಲಯ-2
ಬಂಟ್ವಾಳ   1.       ಬಂಟ್ವಾಳ
2.       ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ
ಪುತ್ತೂರು   1.       ಪುತ್ತೂರು
2.       ಸುಳ್ಯ
16.      ದಾವಣಗೆರೆ ಹರಿಹರ 1.       ಹರಿಹರ
2.       ಹರಪನಹಳ್ಳಿ
ದಾವಣಗೆರೆ 1.       ಚನ್ನಗಿರಿ
2.       ಹೊನ್ನಾಳಿ
3.       ದಾವಣಗೆರೆ ನಂ.1
4.       ದಾವಣಗೆರೆ ನಂ.2
17.      ಧಾರವಾಡ  ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ-I  1.       Hubli East Range
ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ-II  1.       ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಪಶ್ಚಿಮ
ಧಾರವಾಡ      1.       ಧಾರವಾಡ
2.       ನವಲಗುಂದ
3.       ಕುಂದಗೋಳ
4.       ಕಲಘಟಗಿ
18.      ಗದಗ  ಗದಗ      1.       ಗದಗ
2.       ಮುಂಡರಗಿ
3.       ನರಗುಂದ
4.       ರೋಣ
5.       ಶಿರಹಟ್ಟಿ
19.      ಕಲಬುರಗಿ  ಕಲಬುರಗಿ      1.       ಕಲಬುರಗಿ
2.       ಆಳಂದ
3.       ಜೇವರ್ಗಿ
      
ಚಿತ್ತಾಪೂರ       1.       ಚಿತ್ತಾಪೂರ
2.       ಸೇಡಂ
3.       ಚಿಂಚೋಳಿ
20.      ಹಾಸನ   ಹಾಸನ       1.       ಅರಸೀಕೆರೆ
2.       ಹಾಸನ
3.       ಬೇಲೂರು
ಸಕಲೇಶಪುರ    1.       ಅರಕಲಗೂಡು
        
2.       ಹೊಳೆನರಸೀಪುರ
3.       ಸಕಲೇಶಪುರ
21.      ಹಾವೇರಿ  ಹಾವೇರಿ    1.       ಹಾವೇರಿ
2.       ಹಾನಗಲ್
3.       ಸವಣೂರ
4.       ಶಿಗ್ಗಾವಿ
ರಾಣೇಬೆನ್ನೂರು    1.       ಹಿರೇಕೆರೂರು
2.       ರಾಣೇಬೆನ್ನೂರು
3.       ಬ್ಯಾಡಗಿ
22.      ಕೊಡಗು  ವಿರಾಜಪೇಟೆ    1.       ವಿರಾಜಪೇಟೆ
  ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ      1.       ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ
  ಮಡಿಕೇರಿ    1.       ಮಡಿಕೇರಿ
23.      ಕೋಲಾರ  ಚಿಂತಾಮಣಿ 1.       ಕೋಲಾರ
2.       ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ
3.       ಚಿಂತಾಮಣಿ
4.       ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ
ಕೆಜಿಎಫ್    1.       ಮುಳಬಾಗಿಲು
2.       ಬಂಗಾರಪೇಟೆ
3.       ಮಾಲೂರು
24.      ಕೊಪ್ಪಳ   ಕೊಪ್ಪಳ       1.       ಗಂಗಾವತಿ
2.       ಕೊಪ್ಪಳ
3.       ಕುಷ್ಟಗಿ
      
25.      ಮಂಡ್ಯ  ಮಂಡ್ಯ    1.       ಮಂಡ್ಯ
2.       ಮಳವಳ್ಳಿ
3.       ಮದ್ದೂರು
ಕೆ.ಆರ್.ಪೇಟೆ      1.       ನಾಗಮಂಗಲ
2.       ಶ್ರೀರಂಗಪಟ್ಟಣ
3.       ಪಾಂಡವಪುರ
4.       ಕೆ.ಆರ್.ಪೇಟೆ
26.      ಮೈಸೂರು  ಮೈಸೂರು    1.       ಮೈಸೂರು
2.       ನಂಜನಗೂಡು
3.       ಟಿ ನರಸೀಪುರ
ಹುಣಸೂರು      1.       ಹುಣಸೂರು
2.       ಹೆಚ್.ಡಿ. ಕೋಟೆ
3.       ಪಿರಿಯಾಪಟ್ಟಣ
4.       ಕೆ.ಆರ್ ನಗರ
27.      ರಾಯಚೂರು  ರಾಯಚೂರು    1.       ದೇವದುರ್ಗ
2.       ಲಿಂಗಸೂಗೂರು
3.       ಮಾನವಿ
4.       ರಾಯಚೂರು
5.       ಸಿಂಧನೂರು
28.      ರಾಮನಗರ  ರಾಮನಗರ          
1.       ರಾಮನಗರ
2.       ಕನಕಪುರ
29.      ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಶಿವಮೊಗ್ಗ    1.       ಶಿವಮೊಗ್ಗ
2.       ಭದ್ರಾವತಿ
ಸಾಗರ    1.       ಸಾಗರ
2.       ಶಿಕಾರಿಪುರ
3.       ಸೊರಬ
ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ      1.       ಹೊಸನಗರ
2.       ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ
30.      ತುಮಕೂರು ತುಮಕೂರು      1.       ತುಮಕೂರು
2.       ಕುಣಿಗಲ್
3.       ಗುಬ್ಬಿ
ತಿಪಟೂರು      1.       ತುರುವೇಕೆರೆ
2.       ಚಿ.ನಾ.ಹಳ್ಳಿ
3.       ತಿಪಟೂರು
ಮಧುಗಿರಿ      1.       ಪಾವಗಡ
2.       ಮಧುಗಿರಿ
3.       ಕೊರಟಗೆರೆ
4.       ಶಿರಾ
31.      ಉಡುಪಿ  ಉಡುಪಿ      1.       ಉಡುಪಿ
2.       ಕಾರ್ಕಳ
ಕುಂದಾಪುರ ಉಪ ವಿಭಾಗ    1.       ಕುಂದಾಪುರ
32.      ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ  ಕಾರವಾರ   ಉಪ ವಿಭಾಗ    1.       ಕಾರವಾರ
2.       ಅಂಕೋಲ
ಹೊನ್ನಾವರ   ಉಪ ವಿಭಾಗ    1.       ಭಟ್ಕಳ
2.       ಹೊನ್ನಾವರ
3.       ಕುಮಟಾ
Sirsi        1.       ಶಿರಸಿ
2.       Siddapura Taluk
Yellapur       1.       ಯಲ್ಲಾಪುರ
2.       Mundagod Taluk
3.       Supa Taluk
4.       Haliyal Taluk
33.      ಯಾದಗಿರಿ ಶಹಾಪೂರ         1.       ಶಹಾಪೂರ
2.       ಸುರಪೂರ
3.       ಯಾದಗಿರಿ